Pin lưu trữ lithium LVTOPSUN 5.12 Kw 51.2-100AH
5 Đánh giá
Mã sản phẩm
Số lượng
0
Thông số kĩ thuật:
Pin lưu trữ LIFEPO4 LVTOPSUN-ESS 5.12 kwh ( 51.2v100Ah)
Model: LVTS - 512100-G3
Thông số kỹ thuật:
- Dung lượng danh định: 5.12Kwh
- Dòng sạc tối đa: 50A
- Dòng xả tối đa: 100A
- Trọng lượng: 46.2kg
- Kích thước: cao 600 x rộng 440 x sâu 138 mm
1. Thiết kế 16 Cell, 51.2Vdc
2. Tuổi thọ thiết kế 6000 cycles nạp xả
3. Giao tiếp được hầu hết các hãng Inverter Hybrid
4. Bảo hành 5 năm khi chạy với Inverter có giao tiếp
5. Cell Gangfeng A+ 6.000 Grade A cao cấp
Bảo hành 5 năm
MÁY MỚI 100%, CHÍNH HÃNG, CO, CQ ĐẦY ĐỦ
Lựa chọn
Lựa chọn
Thông tin chi tiết
Nên mua pin LV TOP SUN ở đâu?
  • Chăm sóc khách hàng: 0926 352 388
  • Tư vấn hộ gia đình: 0944 458 081
  • Tư vấn doanh nghiệp: 0967 913 978
Model: LVTS - 512100-G3
- Dòng sạc tối đa: 50A
- Dòng xả tối đa: 100A
- Trọng lượng: 46.2kg
1. Thiết kế 16 Cell, 51.2Vdc
Bảo hành 5 năm
Ý kiến phản hồi khách hàng
Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm
Quý khách vui lòng nhập nội dung bên dưới
Sản phẩm khác
Pin lưu trữ lihium BETTENERGY 5Kwh - Bảo hành 10 năm
  • Dung lượng: 5.12 KWh
  • Điện áp định danh: 51.2V
  • Dòng sạc/xả tối đa: 50A
  • Kích thước (HWD): 674 x 420 x 173 mm
  • Trọng lượng: 53 kg
  • Giao tiếp: RS485/CAN/RS232
  • Tuổi thọ chu kỳ: >6000 chu kỳ (80% DOD, 25°C)
  • Chỉ số chống nước: IP65
  • Chứng nhận: CE, IEC62619 (Cell & Pack), MSDS, ROHS, UN38.3
  • Thời gian bảo hành: 10 năm
  • Bảo hiểm cháy nổ: PVI Đông Đô
Datasheet Battenergy 5kwh
Pin lưu trữ lihium BETTENERGY 10.2 Kwh - Bảo hành 10 năm
  • Dung lượng: 10.24 KWh
  • Điện áp định danh: 51.2V
  • Dòng sạc/xả tối đa: 200A
  • Kích thước (HWD): 871 x 519 x 133 mm
  • Trọng lượng: 92 kg
  • Giao tiếp: RS485/CAN/RS232
  • Chỉ số chống nước: IP65
  • Thời gian bảo hành: 10 năm
Datasheet Battenergy 10.2 kwh
Pin Lưu Trữ Lithium LS/Sinpz 5 (51.2V 100Ah)
Pin lưu trữ lihium BETTENERGY 14.3 Kwh - Bảo hành 10 năm
  • Dung lượng: 14.43 KWh
  • Điện áp định danh: 51.2V
  • Dòng sạc/xả tối đa: 280A
  • Kích thước (HWD): 750 x 412 x 235 mm
  • Trọng lượng: 119 kg
  • Tuổi thọ chu kỳ: >8000 chu kỳ (80% DOD, 25°C)
Datasheet Battenergy 14.43 kwh
Pin lưu trữ lihium BETTENERGY 16 Kwh - Bảo hành 10 năm
  • Dung lượng: 16 KWh
  • Điện áp định danh: 51.2V
  • Dòng sạc/xả tối đa: 314A
  • Trọng lượng: 121 kg
Datasheet Battenergy 16 kwh
Pin Lưu Trữ Power Master 14Kw Đen
Model: Pin lưu trữ Power Master Đen 51.2V - 280Ah.
- Công suất: 14 Kw
- Điện áp định danh: 51.2V
- Dung lượng định danh: 280Ah
- Dòng xả tối đa: 100A
- Dòng sạc tối đa: 100A
- Dòng sạc tiêu chuẩn: >50A
- Kích thước: 80 x 44 x 25 cm
- Trọng lượng: 120 Kg
Pin Lưu Trữ Power Master 14Kw
Pin Lưu Trữ Power Master 14Kw
- Công suất: 14 Kw
- Điện áp định danh: 51.2V
- Dung lượng định danh: 280Ah
- Dòng xả tối đa: 100A
- Dòng sạc tối đa: 100A
- Dòng sạc tiêu chuẩn: >50A
- Kích thước: 817 x 412 x 267 mm
- Trọng lượng: 120 Kg
Pin Lưu Trữ Power Master 16Kw
Pin Lưu Trữ Power Master 16Kw
Model: Pin lưu trữ Power Master Đen 51.2V - 314Ah.
- Công suất: 16 Kw
- Điện áp định danh: 51.2V
- Dung lượng định danh: 314Ah
- Dòng xả tối đa: 100A
- Dòng sạc tối đa: 100A
- Dòng sạc tiêu chuẩn: >50A
- Kích thước: 60 x 21 x 80 Cm
- Trọng lượng: 140 Kg
Pin lưu trữ lithium LVTOPSUN 10.24kw 51.2V200 (treo tường)
Pin lưu trữ LIFEPO4 LVTOPSUN-ESS 10.24kwh ( 51.2v200Ah)
1. Thiết kế 16 Cell, 51.2Vdc
4. Thiết kế dạng xếp chồng sang trọng
5. Bảo hành 5 năm khi chạy với Inverter có giao tiếp
6. Cell Gangfeng A+ 6.000 Grade A cao cấp
Pin lưu trữ lithium LVTOPSUN 15.36 Kw 51.2-300AH
Pin lưu trữ LIFEPO4 LVTOPSUN-ESS 10.24kwh ( 51.2v300Ah)
1. Thiết kế 16 Cell, 51.2Vdc