Pin lưu trữ lihtium ESS PVN 51.2V100AH/5.12KWH
5 Đánh giá
Mã sản phẩm
Số lượng
0
Đang cập nhật
Lựa chọn
Lựa chọn
Thông tin chi tiết
PIN LƯU TRỮ PVN CAO CẤP VÀ AN TOÀN - SỰ LỰA CHỌN TUYỆT VỜI CHO HỆ THỐNG LƯU TRỮ NĂNG LƯỢNG
LHTIUM ESS PVN 51.2V100AH/5.12KWH
    - Thiết kế 16 Cell, đảm bảo hiệu suất và an toàn cao.
Ưu điểm nổi bật:
   - Bảo hành lên đến 5 năm khi kết hợp với Inverter có giao tiếp.
   - Sử dụng Cell EVE 6.000 Grade A cao cấp, đảm bảo chất lượng và hiệu suất tối ưu.
   - Dung lượng lớn, đáp ứng nhu cầu sử dụng đa dạng.
An toàn và đáng tin cậy
   - Đạt chứng chỉ an toàn TUV, giúp bạn yên tâm về tính an toàn của sản phẩm.
Dịch vụ hậu mãi tốt
   - Đảm bảo về nguồn gốc và chất lượng với CO, CQ, VAT đầy đủ.
   - Đội ngũ tư vấn chuyên nghiệp và nhiệt tình, sẵn lòng hỗ trợ bạn mọi lúc.
--------------------------------------------
Liên hệ ngay để được tư vấn và đặt hàng
Hotline: 0926 352 388 & 094 445 8081
Website: www.dienmattroipvn.com
Ý kiến phản hồi khách hàng
Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm
Quý khách vui lòng nhập nội dung bên dưới
Sản phẩm khác
Pin lưu trữ lihium BETTENERGY 5Kwh - Bảo hành 10 năm
Thông Số Kỹ Thuật
  • Dung lượng: 5.12 KWh
  • Điện áp định danh: 51.2V
  • Dòng sạc/xả tối đa: 50A
  • Kích thước (HWD): 674 x 420 x 173 mm
  • Trọng lượng: 53 kg
  • Giao tiếp: RS485/CAN/RS232
  • Tuổi thọ chu kỳ: >6000 chu kỳ (80% DOD, 25°C)
  • Chỉ số chống nước: IP65
  • Chứng nhận: CE, IEC62619 (Cell & Pack), MSDS, ROHS, UN38.3
  • Thời gian bảo hành: 10 năm
  • Bảo hiểm cháy nổ: PVI Đông Đô
Datasheet Battenergy 5kwh
Pin lưu trữ lihium BETTENERGY 10.2 Kwh - Bảo hành 10 năm
Thông Số Kỹ Thuật
  • Dung lượng: 10.24 KWh
  • Điện áp định danh: 51.2V
  • Dòng sạc/xả tối đa: 200A
  • Kích thước (HWD): 871 x 519 x 133 mm
  • Trọng lượng: 92 kg
  • Giao tiếp: RS485/CAN/RS232
  • Chỉ số chống nước: IP65
  • Thời gian bảo hành: 10 năm
Datasheet Battenergy 10.2 kwh
Pin Lưu Trữ Lithium LS/Sinpz 5 (51.2V 100Ah)
Pin lưu trữ lihium BETTENERGY 14.3 Kwh - Bảo hành 10 năm
  • Dung lượng: 14.43 KWh
  • Điện áp định danh: 51.2V
  • Dòng sạc/xả tối đa: 280A
  • Kích thước (HWD): 750 x 412 x 235 mm
  • Trọng lượng: 119 kg
  • Tuổi thọ chu kỳ: >8000 chu kỳ (80% DOD, 25°C)
Datasheet Battenergy 14.43 kwh
Pin lưu trữ lihium BETTENERGY 16 Kwh - Bảo hành 10 năm
  • Dung lượng: 16 KWh
  • Điện áp định danh: 51.2V
  • Dòng sạc/xả tối đa: 314A
  • Trọng lượng: 121 kg
Datasheet Battenergy 16 kwh
Pin Lưu Trữ Power Master 14Kw Đen
Model: Pin lưu trữ Power Master Đen 51.2V - 280Ah.
- Công suất: 14 Kw
- Điện áp định danh: 51.2V
- Dung lượng định danh: 280Ah
- Dòng xả tối đa: 100A
- Dòng sạc tối đa: 100A
- Dòng sạc tiêu chuẩn: >50A
- Kích thước: 80 x 44 x 25 cm
- Trọng lượng: 120 Kg
Bảo Hành: 5 năm
Pin Lưu Trữ Power Master 14Kw
Pin Lưu Trữ Power Master 14Kw
- Công suất: 14 Kw
- Điện áp định danh: 51.2V
- Dung lượng định danh: 280Ah
- Dòng xả tối đa: 100A
- Dòng sạc tối đa: 100A
- Dòng sạc tiêu chuẩn: >50A
- Kích thước: 817 x 412 x 267 mm
- Trọng lượng: 120 Kg
Bảo Hành: 5 năm
Pin Lưu Trữ Power Master 16Kw
Pin Lưu Trữ Power Master 16Kw
Model: Pin lưu trữ Power Master Đen 51.2V - 314Ah.
- Công suất: 16 Kw
- Điện áp định danh: 51.2V
- Dung lượng định danh: 314Ah
- Dòng xả tối đa: 100A
- Dòng sạc tối đa: 100A
- Dòng sạc tiêu chuẩn: >50A
- Kích thước: 60 x 21 x 80 Cm
- Trọng lượng: 140 Kg
Pin lưu trữ lithium LVTOPSUN 10.24kw 51.2V200 (treo tường)
Pin lưu trữ LIFEPO4 LVTOPSUN-ESS 10.24kwh ( 51.2v200Ah)
1. Thiết kế 16 Cell, 51.2Vdc
2. Tuổi thọ thiết kế 6000 cycles nạp xả
3. Giao tiếp được hầu hết các hãng Inverter Hybrid
4. Thiết kế dạng xếp chồng sang trọng
5. Bảo hành 5 năm khi chạy với Inverter có giao tiếp
6. Cell Gangfeng A+ 6.000 Grade A cao cấp
Pin lưu trữ lithium LVTOPSUN 15.36 Kw 51.2-300AH
Pin lưu trữ LIFEPO4 LVTOPSUN-ESS 10.24kwh ( 51.2v300Ah)
1. Thiết kế 16 Cell, 51.2Vdc