Inverter Hybrid Luxpower SNA 12KW - SNA-EU-12K
5 Đánh giá
Mã sản phẩm
Số lượng
0
Hybrid Inverter LuxPower SNA-EU 12K thông số nổi bật:
  • Công suất PV đầu vào lên tới 24kW
  • Công suất sạc/xả, backup 12kW liên tục, chịu tải tức thời 24kW
  • Kết nối song song 6 máy để tăng công suất cho hệ 1 pha, 3 pha
  • Điều khiển tải thông minh smartload để tận dụng năng lượng dư thừa
  • Màn hình LCD, theo dõi trực quan, cài đặt dễ dàng
  •  Công suất máy phát điện/đầu vào AC lên tới 15kW
  • Bảo hành 3 năm
Lựa chọn
Lựa chọn
Thông tin chi tiết